Home KENYA GOSSIP Diamond Platinumz – Wanaume tunawalazimisha wanawake mapenzi bila kinga

Diamond Platinumz – Wanaume tunawalazimisha wanawake mapenzi bila kinga [videos]

Diamond Platinumz – Wanaume tunawalazimisha wanawake mapenzi bila kinga [videos] 1

Diamond Platinumz speaks about the spread of HIV among the youth due to lack of using protection. He speaks during a conference in Tanzania as he reveals his intentions to campaign towards the importance of sexual abstinence for to the youth. View this post on Instagram @diamondplatnumz “Kwangu mimi huu ni wakati sahihi, nilikua natamani sana kuelimisha jamii katika njia iliyo sahihi. Ninapoenda kuwaelimisha watu pia unakuwa ni wakati sahihi wa kujielimisha na mimi mwenyewe. Lakini pia wanaume tunaongoza kwa kulazimisha kutotumia kinga . . Wanawake wawe na misimamo katika kuhakikisha matumizi ya Kondom. Itasaidia sana kudhibiti maambukizi mapya ya UKIMWI PIMA JITAMBUE ISHI… #WasafiFestival2019 #BalaaZitooo #Pima #Jitambue #Ishi A post shared by Wasafi FM (@wasafifm) on Jul 10, 2019 at 2:49am PDT The bongo star is set to perform in Kagera region, Tanzania during the Wasafi Festival come the 19th of July. And he shares that he will utilize that opportunity to educate masses on ways of controlling the spread of HIV among the youth especially. View this post on Instagram #Bongo5Updates Msanii wa muziki @diamondplatnumz amewashukuru Tacaids kwa kuwa mmoja kati ya wadhamini wa tamasha la Wasafi Festival ambalo linatarajiwa kuanza kutimua vumbi huko mkoani Kagera tarehe 19/7/2019. Muimbaji huyo amesema atatumia fursa hiyo kutangaza elimu kuhusu namna ya kudhibiti Ukimwi kwa vijana mbalimbali ambao watakuwa wanakutananao kwenye mikao watakayozunguka. A post shared by bongo5.com (@bongofive) on Jul 10, 2019 at 2:08am PDT Additionally pinning the blame on the boy child for pushing the girl child into pre-marital sexual activities against their will. Kiukweli sisi wanaume ndio tunakuwaga wa kwanza kulazimisha, yaani unataka mtu lakini asitumie kinga, sisi wenyewe ndio tunaongoza. However, his advice to the girl child is: Jiulize tu katika kichwa chako, kwa nini anakulazimisha? Ukiona anakulazimisha na kukushawishi, hana nia nzuri na wewe. Kwa sababu kama…

Continue Reading

Loading...